ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ชาย
31

• หญิง
27

รวม
58


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
9

• ประกาศนียบัตรครูเทคนิคชั้นสูง (ปทส.)
1

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
31

• ไม่ระบุข้อมูล
1

• ประกาศนียบัตรวิชาการศึกษาชั้นสูง (ปกศ.ชั้นสูง)
1

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
2

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพ (ปวช.)
1

• มัธยมศึกษาตอนปลาย (สายสามัญ)
1

• ประถมศึกษา
1

• ไม่ระบุ
10


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1

• ฝ่ายวิชาการ
1

• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
1

• ฝ่ายบริหารทรัพยากร
1

• ฝ่ายพัฒนาการศึกษา
1

• แผนกวิชาสามัญ
4

• แผนกวิชายานยนต์
3

• แผนกวิชาเครื่อมมือกลและซ่อมบำรุง
1

• แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
2

• แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
2

• แผนกวิชาเทคโนโลยีความงาม และเสริมสวย
2

• แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
2

• แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
2

• แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน
1

• แผนกวิชาการบัญชี
2

• แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
2

• แผนกวิชาผ้าและเครื่องแต่งกาย
3

• แผนกอาหารและโภชนาการ
1

• งานบริหารงานทั่วไป
3

• งานบริหารงานทั่วไป(เอกสารการพิมพ์)
1

• งานประชาสัมพันธ์
5

• งานบุคลากร
3

• งานการเงิน
3

• งานการบัญชี
4

• งานพัสดุ
4

• งานอาคารสถานที่
7

• งานวิทยบริการและห้องสมุด
2

• งานวิทยบริการ(ศูนย์การเรียนรู้ด้วยตนเอง
1

• งานวางแผนและงบประมาณ
2

• งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
4

• งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
2

• งานความร่วมมือและบริการชุมชน(บริการชุมชน)
1

• ยามรักษาการ
4

• งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
2

• งานปกครอง
6

• งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
8

• งานแนะแนวอาชีพและจัดหางาน
2

• งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา
2

• งานครูที่ปรึกษา
3

• งานพัฒนาหลักสูตรฯ
6

• งานวิจัยพัฒนาและมาตรฐานการศึกษา(ประกันคุณภาพภายใน)
1

• งานทะเบียน
4

• งานวัดผลประเมินผล
3

• งานสื่อการเรียนการสอน
2

• งานยานยนต์
1

• งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
2

• งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
3

• งานพัสดุ (หมวดยานพาหนะ)
1

• งานความร่วมมือ
2

• งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
3

• ผู้ดูแลระบบหลัก
2




นายสมศักดิ์ แพรกม่วง
ผู้อำนวยการ ผู้อำนวยการสถานศึกษา





นายณัฐพงศ์ สำแดง
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการ



นายประวิทย์ จันทโร
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ



นายปรีชา เหมือนกู้
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหารทรัพยากร





นายบัญชา อินทรภักดิ์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญ



นายมงคล แท่นบำรุง
หัวหน้าแผนก แผนกวิชายานยนต์



นายสมบูรณ์ อินนุรักษ์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเครื่อมมือกลและซ่อมบำรุง



นายอัชฮารี หมานมานะ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายจำนง อุ่นชู
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายจีระพงศ์ แก้วพิจิตร
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคโนโลยีความงาม และเสริมสวย



นายกฤตพล รามสวัสดิ์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายชัยวัฒน์ ทิพย์ทอง
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน



นางศิริวรรณ บุญญานุพงศ์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการบัญชี



นางสาวกรองกานท์ สัจจะบุตร
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นางกุลตรี นกแอนหมาน
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาผ้าและเครื่องแต่งกาย



นางรัชดา รอดเนียม
หัวหน้าแผนก แผนกอาหารและโภชนาการ





นางสาวนิตยา วรนิธิปรีชา
หัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป



นางเบญจมาศ ศิริรัตน์
หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด



นายอดุลย์ จีนลอย
หัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ



นายศักดิ์ พูลเอียด
หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ



นายธีระพงศ์ คชเสน
หัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นางสมมุ่ง อินนุรักษ์
หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและจัดหางาน



นางวลัยพร แท่นบำรง
หัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา



นายศิริชัย จันทะโชติ
หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา



นางสาวอาจรีย์ ขณะรัตน์
หัวหน้างาน งานทะเบียน



นายจำลอง หกหนู
หัวหน้างาน งานวัดผลประเมินผล



นายศรายุทธ เมืองสง
หัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์





นางสว่าง หมานมานะ
ครูประจำ แผนกวิชาผ้าและเครื่องแต่งกาย



นางอาภรณ์ ไหมละเอียด
ครูประจำ แผนกวิชาผ้าและเครื่องแต่งกาย





นางสาววลัยลักษณ์ อินจันทร์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีความงาม และเสริมสวย





นางจุรีภรณ์ ขอมทอง
ลูกจ้างประจำ งานบริหารงานทั่วไป



นายจำเนียร แป้นคง
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



นายบรรจบ จงไกรจักร์
ลูกจ้างประจำ ยามรักษาการ



นายนพรุจ แก้วจัง
ลูกจ้างประจำ ยามรักษาการ



นายธีรยุทธ ชมเชย
ลูกจ้างประจำ งานยานยนต์





นางสาวสันฑณีย์ เพชรโชติ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป



นางสาวจิราพร ชูแก้ว
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานการเงิน



นางสาวศุภาพิชญ์ อินมณเทียร
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานการเงิน



นางสาวณัฐยาภรณ์ แก้วพิจิตร
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ



นายสุภัทร เพชรศรี
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นางสาวอุมาภรณ์ ปุรินทราภิบาล
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวิทยบริการและห้องสมุด



นายเอกชัย อนุรักษ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวิทยบริการ(ศูนย์การเรียนรู้ด้วยตนเอง



นางสาวสมจิตร เกี้อมะณี
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวางแผนและงบประมาณ



นายกิตติมศักดิ์ ชุมรอด
ลูกจ้างอัตราจ้าง ยามรักษาการ



นายเรื่องศักดิ์ แก้วพิจิตร
ลูกจ้างอัตราจ้าง ยามรักษาการ



นางจิรภา คงแก้ว
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานปกครอง



นางสาวเพ็ญศรี รอดเข็ม
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานปกครอง



นางอัญชลี ธรรมเพชร
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัฒนาหลักสูตรฯ



นางพิกุล คงดำ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัฒนาหลักสูตรฯ



นางสาวกฤติยา ศิลปสมศักดิ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัฒนาหลักสูตรฯ



นางสาวอรฤทัย เมืองสง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวิจัยพัฒนาและมาตรฐานการศึกษา(ประกันคุณภาพภายใน)





นายองอาจ พรมคง
เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์



นางสาวมัญชุนารถ รักเงิน
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ